Amfanin JWT

Mu ne masu samar da bayan kamfanonin Fortune 500 a duk duniya.

Shekaru 10+ na ƙwarewar ODM/OEM
Layin Samar da Cikakke tare da Tsarin Fasaha da yawa
ROHS & REACH Mai yarda
UL & FDA & LFGB Mai yarda
ISO 9001 & IS0 14001
Yi aiki tare da kamfanonin Fortune 500

Fasahar fasaha

A matsayin mai ƙera samfuran kamfanoni na Fortune 500, muna da ƙwararrun fasahar samarwa da ƙwararrun injiniyoyi don tallafawa samfuran ku. 

Ƙwararrun ƙungiyar

Ƙungiyar ƙwararrun bincike & ƙira da ƙungiyar kula da inganci.

An nada kyau

Mallakar fasahar P+R mai santsi kuma sanye take da fesawa, laser-etching da injin bugawa.

123

Ofishin Jakadancin

Komai babba ko ƙaramin umarni, muna ba da cikakken haɗin kai, muna shirye mu raka kamfanin ku don haɓaka tare

ƘARA KOYA GAME DA KAMFANINMU